ตามหายางรองดั้งจมูกแว่น Daisy Military C3

(1/1)

T@zz@:
ต้องการยา่งรองแว่น Daisy ของผมมันหลุดหายไปข้างนึง หากใครมีแว่นไม่ได้ใ้ช้ หรือชำรุดบอกได้ครับ ต้องการ  ::) ::) ;D ;D
รุ่้นนี้นะครับ รูปยืมมาขอบคุณเจ้าของรูปด้วยครับ

eN4c:
ผมมีข้างเดียวเอาไหมอีกข้างเก็บไว้ดีจัดหาไม่เจอ :D :D

bigbig:
อ้างจาก: eN4c ที่ กรกฎาคม 04, 2012, 03:19:29 PM

ผมมีข้างเดียวเอาไหมอีกข้างเก็บไว้ดีจัดหาไม่เจอ :D :D

:D :D :D :D :D

T@zz@:
อ้างจาก: eN4c ที่ กรกฎาคม 04, 2012, 03:19:29 PM

หาให้เจอนะครับ  ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ